วันศุกร์ที่ ๑๕ มีนาคม ๒๕๖๗ นายปรีชา สายแสง เกษตรจังหวัดสระบุรี พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มฝ่ายและเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ให้การต้อนรับทีมนิเทศงานตามระบบส่งเสริมการเกษตร สำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ ๑ จังหวัดชัยนาท (ทีม ๑) นำโดย นายวินัย นาคปาน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต พร้อมทีมนิเทศฯ ทั้งนี้ ได้มีการให้ข้อมูลตามประเด็นการนิเทศงานในแนวทางการดำเนินงานปี ๒๕๖๗ รวมถึงให้ข้อเสนอแนะและรับฟังปัญหาอุปสรรคในการทำงาน ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/เกษตรจังหวัดสระบุรี-ธันวาคม-2566-16-724x1024.png)