ต้อนรับคณะนักศึกษาหลักสูตรการเมืองการปกครองในระบอบประชาธิปไตยสำหรับนักบริหารระดับสูง รุ่นที่ 27 (ปปร.27) และอาจารย์ที่ปรึกษา เพื่อศึกษาภูมิสังคมทางวิถีชีวิตและคุณค่าของระบอบประชาธิปไตย สร้างโมเดลการเสริมสร้างผู้นำเกษตรกรหมู่บ้านหนองบอนและการมีส่วนร่วมของชุมชนด้วยระบอบประชาธิปไตยสู่ความผาสุกอย่างพอเพียง และยั่งยืน ณ ที่ทำการแปลงใหญ่มันสำปะหลัง หมู่ที่ 9 บ้านหนองบอน ตำบลวังม่วง อำเภอวังม่วง จังหวัดสระบุรี
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/1093956-1-1024x576.jpg)
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/1093953-1-1024x576.jpg)
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/1093954-1-1024x576.jpg)
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/1093957-1-1024x576.jpg)
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/S__7790619-2-1024x768.jpg)
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/S__7790626-1-1024x768.jpg)
![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2024/03/S59793445-1-1024x768.jpg)