![](https://saraburi.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2023/04/6-4-66-จิตอาสา-657x1024.png)
ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเพื่อถวายเป็นพระราชกุศล และน้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณของพระมหากษัตริย์ไทย
วันพฤหัสบดีที่ 6 เมษายน 2566 เวลา 10.00 น. นางสาวมัณฑนา พานนา นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวเบญญทิพย์ ส้มม่วง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ผู้แทนสำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลและน้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณของพระมหากษัตริย์ไทย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาดศาสนสถาน โดยมีนายผล ดำธรรม ผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี เป็นประธานการจัดกิจกรรมฯ ส่วนราชการ และประชาชนจิตอาสาเข้าร่วมกิจกรรม ณ บริเวณวัดมงคลชัยพัฒนา หมู่ที่ 5 ตำบลห้วยบง อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสระบุรี