ประชุมเตรียมการรับมือสถานการณ์ภัยแล้ง ปี 2567 7 มีนาคม 2024 | ไม่มีความเห็น วันที่ 7 มีนาคม 2567 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน เกษตรอำเภอวิหารแดง เข้าร่วมประชุมเพื่อรับทราบติดตามสถานการณ์ภัยแล้ง ปี 2567 เพื่อประเมินและวิเคราะห์ผลกระทบ โอกาสเกิดความเสียหาย เพื่อรับทราบสถานการณ์และดำเนินการจัดเก็บข้อมูลสำคัญ ตามข้อสั่งการอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตรรูปแบบออนไลน์ (Zoom Meeting)ณ สำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง ตำบลหนองสรวง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี โดยมีนายพีระพันธ์ คอทองอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร เป็นประธานในการประชุม ข่าวประชาสัมพันธ์