ลงพื้นที่ติดตามสถานการณ์น้ำในพื้นที่ 19 กันยายน 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 19 กันยายน 2566 นายชาญชัย โฉมงาม เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้ นายไวยวุฒิ หอมหวล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ลงพื้นที่ติดตามสถานการณ์น้ำในพื้นที่เนื่องจากมีฝนตกอย่างต่อเนื่อง พร้อมทั้งรวบรวมข้อมูลเกษตรกรและพื้นที่ที่อาจได้รับผลกระทบจากสถานการณ์ดังกล่าว ณ ตำบลคลองเรืออำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์