ร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลหนองสรวง 21 กรกฎาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 29 มิถุนายน 2566 นายชาญชัย โฉมงาม นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยนางสาวขวัญหทัย ธรรมเสนา นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลหนองสรวง เพื่อทบทวนบทบาทการดำเนินงาน และวางแผนการดำเนินงานของ ศบกต. โดยมีผู้แทนองค์การบริหารส่วนตำบลหนองสรวง และคณะกรรมการ ศบกต. เข้าร่วมประชุม ณ วิสาหกิจชุมชนโรงสีข้าวชุมชนตำบลหนองสรวง หมู่ 6 ตำบลหนองสรวง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์