ติดตามเกษตรกรผู้เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพกระบวนการผลิตสินค้าเกษตร 10 มีนาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 10 มีนาคม 2566 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยนางสาวอภิญญา ศรีวิไล และนายไวยวุฒิ หอมหวล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ลงพื้นที่ติดตามเกษตรกรผู้เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพกระบวนการผลิตสินค้าเกษตร กิจกรรมส่งเสริมการปลูกพืชใช้น้ำน้อยเสริมสร้างรายได้แก่เกษตรกร เพื่อเก็บข้อมูลการดำเนินกิจกรรมการเกษตรของเกษตรกร และนำไปจัดทำสื่อประชาสัมพันธ์ผลสำเร็จของการดำเนินงานโครงการฯ ณ แปลงการเกษตร นายสีลา ปิยะกุล หมู่ 3 ตำบลบ้านลำ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี และแปลงการเกษตร นางสาวศิริพร สุปัญญาพานิชย์ หมู่ 4 ตำบลบ้านลำ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์