ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันสตรีสากล ประจำปี 2566 10 มีนาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 10 มีนาคม 2566 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมจัดกิจกรรมทำบุญถวายภัตตาหารเพลแด่พระสงฆ์ ณ วัดหนองโพธิ์ ตำบลหนองสรวง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี และร่วมกิจกรรมปลูกผักสวนครัวสร้างความมั่นคงด้านอาหาร ณ บ้านพักนายอำเภอวิหารแดง เนื่องในวันสตรีสากลประจำปี 2566 ข่าวประชาสัมพันธ์