ร่วมประชุมให้ข้อมูล เพื่อพิจารณาช่วยเหลือเกษตรกรผู้ประสบภัยพิบัติ ตำบลคลองเรือ 4 พฤศจิกายน 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 4 พฤศจิกายน 2565 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุมให้ข้อมูล เพื่อพิจารณาช่วยเหลือเกษตรกรผู้ประสบภัยพิบัติ ร่วมกับคณะกรรมการพิจารณาการช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับความเสียหายจากเหตุอุทกภัย โดยมีเกษตรกรได้รับความสียหายด้านพืช (มันสำปะหลัง) จำนวน 3 ราย พื้นที่ 25 ไร่ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลคลองเรือ ตำบลคลองเรือ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์