จัดเวทีประชาคม ตรวจสอบข้อมูล และยืนยันความถูกต้องของข้อมูลเกษตรกร พืชเศรษฐกิจที่สำคัญ ปี 2565/66 2 พฤศจิกายน 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 2 พฤศจิกายน 2565 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวฐิตาภา คงมา นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมจัดเวทีประชาคม ตรวจสอบข้อมูล และยืนยันความถูกต้องของข้อมูลเกษตรกรที่ขึ้นทะเบียนและปรับปรุงทะเบียนเกษตรกรพืชเศรษฐกิจที่สำคัญ ปี 2565/2566 (ช่วงที่ 2 ระหว่างวันที่ 19 กันยายน – 19 ตุลาคม 2565) พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์ เรื่องเกษตรพันธะสัญญาชี้แจงโครงการส่งเสริมการเกษตร ปี 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านลำ หมู่ที่ 3 ตำบลบ้านลำ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์