ติดตามงานและจัดเก็บข้อมูลโครงการด้านการแปรรูปสินค้าวิสาหกิจชุมชน 10 สิงหาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยนางสาวอัญญารัตน์ ละม้าย นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมกับ กองส่งเสริมวิสาหกิจชุมชน กรมส่งเสริมการเกษตร กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตร สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ลงพื้นที่ติดตามงานและจัดเก็บข้อมูลโครงการด้านการแปรรูปสินค้าวิสาหกิจชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2565 จังหวัดสระบุรี โดยทางกลุ่มได้รับการสนับสนุนกล่องบรรจุภัณฑ์และสติ๊กเกอร์ฉลากสินค้า สำหรับผลิตภัณฑ์แคปซูลเห็ดหลินจือแดง ณ วิสาหกิจชุมชนเห็ด บ้านคลองไทร 9 ตำบลคลองเรือ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์