ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน 10 สิงหาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือนสิงหาคม 2565 เพื่อรับฟังนโยบาย ข้อราชการ และประชาสัมพันธ์ เรื่องการขึ้น/ปรับปรุงข้อมูลทะเบียนเกษตรกร ณ หอประชุมอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์