ติดตามโครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่กลุ่มเกษตรกรทำนาวิหารแดง 8 มิถุนายน 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 8 มิถุนายน 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้ นางสาวอัญญารัตน์ ละม้าย นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวน้ำหวาน สุคงเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร ลงพื้นที่ติดตามโครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่กลุ่มเกษตรกรทำนาวิหารแดง เพื่อแนะนำแนวทางการเตรียมการดำเนินกิจกรรมการเกษตร สอบถามปัญหาอุปสรรคและเสนอแนะแนวทางการแก้ไขปัญหา ณ แปลงนางมาลี ศิลมั่น และนายสมศักดิ์ สุขเทียม หมู่ 7 ตำบลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์