ติดตามโครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่กลุ่มเกษตรกรทำนาวิหารแดง 9 มิถุนายน 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 9 มิถุนายน 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้ นางสาวอัญญารัตน์ ละม้าย นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวน้ำหวาน สุคงเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรลงพื้นที่ติดตามโครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่กลุ่มเกษตรกรทำนาวิหารแดง เพื่อแนะนำแนวทางการเตรียมการดำเนินกิจกรรมการเกษตรในฤดูกาลทำนา และสอบถามปัญหาพร้อมเสนอแนะแนวทางการแก้ไขปัญหา ณ แปลงของนางอัมพร เกตุสุวรรณ และนายสุรินทร์ เรืองอร่าม หมู่ 6 ตำบลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์