ติดตามโครงการส่งเสริมการปลูกพืชหลากหลายฤดูนาปรัง 31 มีนาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 24 มีนาคม 2565 นางสาวประกายมาส รุ่นประพันธ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วยนางสาวน้ำหวาน สุคงเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรติดตามเกษตรกรผู้เข้าร่วมโครงการส่งเสริมการปลูกพืชหลากหลายฤดูนาปรัง เพื่อเก็บข้อมูลการดำเนินกิจกรรมการเกษตรของเกษตรกร นำไปจัดทำสื่อประชาสัมพันธ์ผลสำเร็จของการดำเนินงานโครงการส่งเสริมการปลูกพืชหลากหลายฤดูนาปรัง ณ แปลงนางไพฑูรย์ งามสมนึก หมู่ 10 ตำบลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์