ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอและประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน 24 มีนาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 9 มีนาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอและประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือนมีนาคม 2565 เพื่อรับฟังข้อราชการ โดยในการประชุมครั้งนี้ ทางสำนักงานเกษตรอำเภอฯ ได้ประชาสัมพันธ์ เรื่องการขึ้นทะเบียนและปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร ปี 2565 ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์