ติดตามโครงการส่งเสริมการปลูกพืชหลากหลายฤดูนาปรัง 8 มีนาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 8 มีนาคม 2565 นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวประกายมาส รุ่นประพันธ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ลงพื้นที่ติดตามโครงการส่งเสริมการปลูกพืชหลากหลายฤดูนาปรัง เพื่อเก็บข้อมูลการดำเนินกิจกรรมการเกษตรของเกษตรกร นำไปจัดทำสื่อประชาสัมพันธ์ผลสำเร็จของการดำเนินงานโครงการส่งเสริมการปลูกพืชหลากหลายฤดูนาปรัง ณ แปลงนายเวก วงษ์สัมฤทธิ์ หมู่ 2 ตำบลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์