![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/09/กย-005-724x1024.png)
ประชุมสรุปผลการดำเนินงานโครงการอ่างเก็บน้ำมวกเหล็ก ครั้งที่ 3/2565
วันที่ 2 กันยายน 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี เข้าร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงานตามแผนปฏิบัติการป้องกัน แก้ไข และแผนติดตามตรวจสอบผลกระทบสิ่งแวดล้อม โครงการอ่างเก็บน้ำมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี ปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ครั้งที่ 3 ซึ่งจัดโดยกรมชลประทาน ณ ห้องประชุมโครงการชลประทานสระบุรี ตำบลปากเพรียว อำเภอเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี