![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/07/กค-058-724x1024.png)
ต้อนรับคณะผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันที่ 20 กรกฎาคม 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นายนิธิศ บุญส่ง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ร่วมต้อนรับผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์พร้อมคณะ และลงพื้นที่ตรวจติดตามผลการดำเนินงานในโครงการ ณ ที่ทำการกลุ่มแปลงใหญ่อ้อยโรงงานตำบลวังม่วง อำเภอวังม่วง จังหวัดสระบุรี และที่ทำการกลุ่มส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ (ข้าวโพดเลี้ยงสัตว์) ตำบลหินซ้อน อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี