![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/07/กค-047-724x1024.png)
เตรียมพื้นที่ต้อนรับผู้ตรวจราชการฯ
วันที่ 18 กรกฎาคม 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นายนิธิศ บุญส่ง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ลงพื้นที่จัดเตรียมสถานที่เพื่อต้อนรับผู้ตรวจราชการตามแผนการตรวจราชการและการขับเคลื่อนแบบบูรณาการในพื้นที่ ของผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ณ ที่ทำการแปลงใหญ่อำเภอวังม่วง และอำเภอแก่งคอย