![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/06/มิย-032-724x1024.png)
เตรียมความพร้อมการประกวดแปลงใหญ่ข้าวโพดเลี้ยงสัตว์ตำบลหินซ้อน
วันที่ 9 มิถุนายน 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นายธำรงค์ พันธุตะ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต พร้อมด้วย นายนิธิศ บุญส่ง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ดำเนินการจัดเตรียมสถานที่ร่วมกับสำนักงานเกษตรอำเภอแก่งคอย เพื่อเตรียมความพร้อมในการประกวดแปลงใหญ่ดีเด่น ระดับเขต ณ ที่ทำการแปลงใหญ่ของ กลุ่มส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ตำบลหินซ้อน อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี