ร่วมประชุมพิจารณาหารือผลการสำรวจข้อมูลด้านพืช 15 กรกฎาคม 2024 | ไม่มีความเห็น วันที่ 15 กรกฎาคม 2567 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมประชุมหารือผลการสำรวจข้าวนาปี ปีเพาะปลูก 2566/67 ปาล์มน้ำมัน มะพร้าวผลแก่ ยางพารา ปี 2566 ผ่านระบบออนไลน์ Zoommeeting จัดโดยสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 7 เพื่อร่วมพิจารณาข้อมูลเนื้อที่เพาะปลูก เนื้อที่เก็บเกี่ยว และผลผลิตต่อไร่ ระดับอำเภอ ให้มีความถูกต้อง เป็นเอกภาพเพื่อนำไปใช้ประโยชน์ด้านการเกษตรต่อไป ณ สำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง หมู่ 1 ตำบลหนองสรวง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์