ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการส่งเสริมการบูรณาการกลไกการขับเคลื่อนการขจัดความยากจน ระดับอำเภอ ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงอำเภอ (คจพ.อ.) 29 กุมภาพันธ์ 2024 | ไม่มีความเห็น วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการส่งเสริมการบูรณาการกลไกการขับเคลื่อนการขจัดความยากจน ระดับอำเภอ ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงอำเภอ (คจพ.อ.) ครั้งที่ 1/2567 เพื่อบูรณาการกลไกการขับเคลื่อนการขจัดความยากจน และพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืน ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงในทุกระดับ และเพื่อให้เกิดแผนการปฏิบัติงานในขับเคลื่อนการขจัดความยากจน และพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงเป็นไปในทิศทางเดียวกัน ณ ห้องประชุมอำเภอวิหารแดง (ชั้น 2) จังหวัดสระบุรี โดยมีนายวรภัทร แจ่มจันทร์ ปลัดอำเภอ (เจ้าพนักงานปกครองชำนาญการพิเศษ) เป็นประธานการประชุม ฯ ข่าวประชาสัมพันธ์