ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน อำเภอวิหารแดง ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 23 กุมภาพันธ์ 2024 | ไม่มีความเห็น วันที่ ๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และกำนันผู้ใหญ่บ้าน อำเภอวิหารแดง ประจำเดือนกุมภาพันธ์ ๒๕๖๙ โดยได้แจ้งในประที่ประชุมตามวาระ ดังนี้ประชาสัมพันธ์การขึ้นทะเบียน/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร ปี ๒๕๖๖/๖๗, มาตรการป้องกันกำจัดโรคใบด่างมันสำปะหลัง, รณรงค์งดการเผาในพื้นที่การเกษตร และศูนย์บริการพิรุณราช ณ หอประชุมอำเภอวิหารแดง อำเภอหนองสรวง จังหวัดสระบุรี โดยนางสาวอศิรวรรณ เพาะพืช นายอำเภอวิหารแดงเป็นประธานการประชุม ข่าวประชาสัมพันธ์