ร่วมเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระดับอำเภอ (District Workshop :DW) ครั้งที่ 2 22 กุมภาพันธ์ 2024 | ไม่มีความเห็น วันที่ 16 มกราคม 2567 นายชาญชัย โฉมงาม เกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยนางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระดับอำเภอ (District Workshop :DW) ครั้งที่ 2 โดยมีการบรรยายและฝึกปฏิบัติ เรื่ององค์ความรู้การจัดการสินค้าเชิงกลยุทธ์ และการจัดทำกรอบความคิดในการผลักดันโครงการ 1 อำเภอ 1 สินค้าเกษตรมูลค่าสูง ตามนโยบายของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี อำเภอเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี โดยมีนายปรีชา สายแสง เกษตรจังหวัดสระบุรี เป็นประธาน ข่าวประชาสัมพันธ์