ประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชนอำเภอวิหารแดง ครั้งที่ 1 / 2567 20 ธันวาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ ๒o ธันวาคม ๒๕๖๖ นายชาญชัย โฉมงาม เกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง จัดประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชนอำเภอวิหารแดง ครั้งที่ ๑ / ๒๕๖๗ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อขับเคลื่อนการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชนระดับอำเภอ ให้เป็นไป ตามกลไกการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชน และติดตามความก้าวหน้าของวิสาหกิจชุมชนในอำเภอวิหารแดง โดยมีนางสาวอศิรวรรณ เพาะพืช นายอำเภอวิหารแดง เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมอำเภอวิหารแดง ตำบลหนองสรวง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์