ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเษศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราชบรมนาถบพิตร 30 พฤศจิกายน 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายชาญชัย โฉมงาม เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้นางสาวขวัญหทัย ธรรมเสนา นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาดศาสนสถาน เพื่อเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเษศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราชบรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566 ณ วัดศรีสัจจาวาส หมู่ 3 ตำบลบ้านลำ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี โดยมี นางสาวอศิรวรรณ เพาะพืช ผู้อำนวยการศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานอำเภอวิหารแดง เป็นประธานในพิธีฯ ข่าวประชาสัมพันธ์