ติดตาม ให้คำแนะนำการขอรับรองมาตรฐานการปฏิบัติทางการเกษตรที่ดี (GAP) 27 พฤศจิกายน 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 31 ตุลาคม 2566 นายชาญชัย โฉมงาม เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วยนายไวยวุฒิ หอมหวล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวขวัญหทัย ธรรมเสนา นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ติดตาม ให้คำแนะนำการขอรับรองมาตรฐานการปฏิบัติทางการเกษตรที่ดี (GAP) ผู้ปลูกสะเดา เพื่อสร้างความเข้าใจในแนวทางการปฏิบัติทางการเกษตร เพื่อการผลิตสินค้าปลอดภัย และมีคุณภาพ ณ พื้นที่การเกษตรนางวรรณชาลี สืบจุ้ย หมู่ที่ 10 ตำบลคลองเรือ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์