![](https://saraburi.doae.go.th/wihandaeng/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_ประชุมแปลงใหญ่ปาล์ม_220209_0.jpg)
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง
พร้อมด้วย นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวประกายมาส รุ่นประพันธ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ติดตามการดำเนินกลุ่มแปลงใหญ่ปาล์มน้ำมันสระบุรี เพื่อให้คำปรึกษา ชี้แนะแนวทางการดำเนินของกลุ่มให้สอดคล้องกับนโยบายกรมส่งเสริมการเกษตร ณ กลุ่มแปลงใหญ่ปาล์มน้ำมันสระบุรี หมู่ 2
ตำบลหนองหมู อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี