ร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินการประกวดศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน (ศจช.) และศูนย์จัดการดินปุ๋ยชุมชน (ศดปช.) ดีเด่น ระดับจังหวัด ปี 2566 21 กรกฎาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 3 กรกฎาคม 2566 นายชาญชัย โฉมงาม นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติ สำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินการประกวดศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน (ศจช.) และศูนย์จัดการดินปุ๋ยชุมชน (ศดปช.) ดีเด่น ระดับจังหวัด ปี 2566 โดยมีนายปรีชา สายแสง เกษตรจังหวัดสระบุรี เป็นประธานฯ ณ ที่ทำการศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลหนองหมู หมู่ 2 ตำบลหนองหมู และ ที่ทำการศูนย์จัดการดินปุ๋ยชุมชนตำบลบ้านลำ หมู่ 5 ตำบลบ้านลำ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์