![](https://saraburi.doae.go.th/wihandaeng/wp-content/uploads/2023/04/170632.jpg)
วันที่ 11 เมษายน 2566 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง จัดประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำสัปดาห์ (Weekly Meeting: WM) เพื่อขับเคลื่อนงานตามระบบส่งเสริมการเกษตร มีวาระที่สำคัญ ได้แก่ และการขึ้น / ปรับปรุงทะเบียนเกษตร ปี 2566 โครงการส่งเสริมการเกษตร ประจำปีงบประมาณ 2566 ตามชี้วัด ครั้งที่ 2,การคัดเลือกอาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน , โครงการขับเคลื่อนการเกษตรระดับหมู่บ้านสู่การผลิตสินค้าเกษตรมูลค่าสูง,ติดตามปัญหาอุปสรรคในการปฏิบัติงาน และเสนอแนะแนวทางการแก้ไข โดยมีเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี