ร่วมพิธีเปิดโครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ผู้ติดยาเสพติดของศูนย์พื้นฟูสภาพทางสังคมจังหวัด 24 มีนาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 24 มีนาคม 2566 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยและนายไวยวุฒิ หอมหวล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมพิธีเปิดโครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ผู้ติดยาเสพติดของศูนย์พื้นฟูสภาพทางสังคมจังหวัด โดยกรมการปกครอง กระทรวงมหาดไทย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖ สาขาอำเภอวิหารแดง ร่วมพิธีเปิดโครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ผู้ติดยาเสพติดของศูนย์พื้นฟูสภาพทางสังคมจังหวัด โดยกรมการปกครอง กระทรวงมหาดไทย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 สาขาอำเภอวิหารแดง โดยศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดอำเภอวิหารแดง รุ่นที่ 1 ณ หน่วยพิทักษ์อุทยานแห่งชาติน้ำตกสามหลั่นที่ 1 (ซับปลากั้ง) ตำบลบ้านลำ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี โดยมีนางสาวอศิรวรรณ เพาะพืช นายอำเภอวิหารแดงเป็นประธานในพิธี ข่าวประชาสัมพันธ์