ลงพื้นที่นิเทศและติดตามคนพิการและผู้ดูแลคนพิการหลังได้รับเงินทุนประกอบอาชีพ 28 กุมภาพันธ์ 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้นางสาวอภิญญา ศรีวิไล และนายไวยวุฒิ หอมหวล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ลงพื้นที่นิเทศและติดตามคนพิการและผู้ดูแลคนพิการหลังได้รับเงินทุนประกอบอาชีพ เพื่อให้ผู้คนพิการและผู้ดูแลคนพิการ ได้พัฒนาศักยภาพและสามารถประกอบอาชีพด้านการเกษตรได้อย่างมีประสิทธิภาพ ณ บ้านนางสาวบุญชู เกตุเพ็ชร หมู่ 7 ตำบลหนองสรวง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรีโดยมี นายสำราญ เกตุเพ็ชร ผู้ใหญ่บ้านหมู่ 7 ตำบลหนองสรวง ร่วมติดตาม ข่าวประชาสัมพันธ์