ประชุมรับนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงานของผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี 1 พฤศจิกายน 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุมมอบนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงานของผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี เพื่อให้หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และบุคลากรภาครัฐ เกิดความเข้าใจ และรับทราบแนวทางการปฏิบัติงานในการขับเคลื่อนงานตามนโยบายรัฐบาลและภารกิจสำคัญให้บรรลุวัตถุประสงค์ของแผนงาน โครงการต่างๆ และเกิดประโยชน์สูงสุดแก่ประชาชน ณ หอประชุมอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์