ร่วมพิธีมอบเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ให้แก่กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน แพทย์ประจำตำบล และสารวัตรกำนัน 12 กรกฎาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 12 กรกฎาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง เข้าร่วมพิธี มอบเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ให้แก่กำนันผู้ใหญ่บ้านแพทย์ประจำตำบลและสารวัตรกำนัน ที่ได้รับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ จำนวน 16 ราย ณ หอประชุมอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์