ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือนพฤษภาคม 2565 30 พฤษภาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 2 พฤษภาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือนพฤษภาคม 2565 เพื่อรับฟังนโยบาย ข้อราชการ และประชาสัมพันธ์ เรื่องการขึ้น/ปรับปรุงข้อมูลทะเบียนเกษตรกร ชี้แจงหลักเกณฑ์และวิธีการช่วยเหลือกรณีเกิดภัยพิบัติ ณ หอประชุมอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์