ร่วมสัมมนาเครือข่ายศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน (ศจช.) ระดับเขต 27 พฤษภาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 1 เมษายน 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วย นางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และเกษตรกรแกนนำสมาชิกศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลหนองหมู เข้าร่วมสัมมนาเครือข่ายศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน (ศจช.) ระดับเขต ผ่านระบบออนไลน์ (zoom meeting) เพื่อถ่ายทอดและแลกเปลี่ยนความรู้ด้านการจัดการศัตรูพืช และกิจกรรมการดำเนินงานของศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลหนองหมู ณ ที่ทำการศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลหนองหมู หมู่ที่ 2 ตำบลหนองหมู อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์