ร่วมประชุมโครงการนวัตกรรมสร้างรอยยิ้ม ปี 2565 24 มีนาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 15 มีนาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุมโครงการนวัตกรรมสร้างรอยยิ้ม ปี 2565 เพื่อรับฟังวัตถุประสงค์ และแนวทางการดำเนินการ ให้ข้อมูล การรวมกลุ่ม การขับเคลื่อนให้กลุ่มได้รับ การรับมาตรฐาน เช่น GAP โดยรับฟังปัญหา และความต้องการของกลุ่มเพื่อนำมากำหนดแนวทางการดำเนินงาน ณ ศูนย์เรียนรู้ชุมชนบ้านคลองหัวช้าง หมู่ 10 ตำบลคลองเรือ อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์