![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/02/ข่าวประชาสัมพันธ์-3-724x1024.jpg)
ประชุมคณะทำงานโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ฯ ครั้งที่ 2
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2565 ดร. รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี เป็นประธานการประชุมคณะทำงานโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ฯ ครั้งที่ 2 พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่ม/ฝ่ายของสำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี และนางสาวจิตนิชา เครือเขื่อนเพชร เกษตรอำเภอหนองโดน เป็นผู้ร่วมประชุม โดยมีเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต เป็นผู้จัดการประชุมและรับผิดชอบโครงการ ณ ห้องประชุม สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี เพื่อร่วมวางแผนและเตรียมความพร้อมในการจัดงานโครงการในวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 ณ วัดดอนทอง ตำบลดอนทอง อำเภอหนองโดน จังหวัดสระบุรี