![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/11/17-11-65-657x1024.png)
วันที่ 17 พฤศจิกายน 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นายกิตินันท์ คงเพชร หัวหน้ากลุ่มยุทธ์ศาสตรและสารสนเทศ รักษาราชการแทน หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ประกอบด้วยนางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนายอนุวัฒน์ คงสว่าง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต ร่วมกับสำนักงานเกษตรอำเภอแก่งคอย จัดเวทีสร้างการรับรู้แก่เกษตรกรผู้มีส่วนได้ส่วยเสียในการดำเนินงานโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร กิจกรรมเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตอ้อย ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ 3 ตำบลหินซ้อน อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี เพื่อสร้างการรับรู้ให้แก่เกษตรกรผู้มีส่วนได้ส่วยเสียในการดำเนินงานโครงการฯ พร้อมประชาสัมพันธ์รับสมัครเกษตรกรเข้าร่วมโครงการฯ