![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/11/14-11-65-1-657x1024.png)
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2565 เจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี เข้าร่วมเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระดับอำเภอ (District Workshop : DW) ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ผ่านระบบ Zoom เพื่อชี้แจงโครงการของกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต ในการปฏิบัติงานในปีงบประมาณ 2566 และเพื่อให้เจ้าหน้าที่ส่งเสริมการเกษตร ทุกระดับ มีเวทีในการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ พัฒนาการดำเนินงาน ให้มีความรู้ความสามารถ และมีความพร้อมในการถ่ายทอดความรู้ และให้บริการทางการเกษตรแก่เกษตรกร เพื่อให้บุคลากรในสังกัดทั้งระดับจังหวัด และระดับอำเภอ ได้นำองค์ความรู้ที่ได้รับไปประยุกต์ใช้ในการพัฒนางานส่งเสริมการเกษตรต่อไป