![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/06/มิย-079-724x1024.png)
ต้อนรับคณะกรรมการตัดสินการประกวดแปลงใหญ่ดีเด่น ระดับเขต
วันที่ 29 มิถุนายน 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นายธำรงค์ พันธุตะ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต พร้อมด้วย นายนิธิศ บุญส่ง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ นางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ร่วมกับเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอแก่งคอยและสมาชิกลุ่มแปลงใหญ่ ต้อนรับคณะกรรมการตัดสินการประกวดแปลงใหญ่ดีเด่น ระดับเขต (เขต 1) ปี 2565 นำโดย นายวีระชัย เข็มวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ 1 จังหวัดชัยนาท ณ ที่ทำการแปลงใหญ่ กลุ่มส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ตำบลหินซ้อน อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี