![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/06/มิย-059-657x1024.png)
ประชุมติดตามความก้าวหน้าและติดตามแผนงาน โครงการอ่างเก็บน้ำมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี
วันที่ 21 มิถุนายน 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นายธำรงค์ พันธุตะ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต พร้อมด้วย นางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต ประชุมติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินงานตามแผนปฏิบัติการป้องกันแก้ไข และแผนติดตามตรวจสอบผลกระทบสิ่งแวดล้อม โครงการอ่างเก็บน้ำมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ครั้งที่ 2/2565 โดยมี นายมนัส วีระวัฒนพงศ์ ผู้อำนวยการโครงการชลประทานสระบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมโครงการชลประทานสระบุรี ตำบลปากเพรียว อำเภอเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี