![](https://saraburi.doae.go.th/palit/wp-content/uploads/2022/05/พค-037-724x1024.png)
จัดสถานที่โครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ฯ ครั้งที่ 3 อำเภอพระพุทธบาท
วันที่ 19 พฤษภาคม 2565 ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นางพชระ แสงสวงค์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนายอนุวัฒน์ คงสว่าง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต สำนักงานเกษตรจังหวัดสระบุรี ร่วมกับ นายธวัช ปานศรีทอง เกษตรอำเภอพระพุทธบาท และเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอพระพุทธบาท จัดเตรียมความพร้อมของสถานที่จัดงานในโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร ประจำปี 2565 ครั้งที่ 3 ณ อ่างเก็บน้ำซับสะแกเครือ อำเภอพระพุทธบาท จังหวัดสระบุรี