ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล เนื่องในงานงานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก 26 มิถุนายน 2566 21 กรกฎาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 26 มิถุนายน 2566 นายชาญชัย โฉมงาม นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการรักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรกรอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล เนื่องในงานงานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก 26 มิถุนายน 2566 โดยมีนางสาวอศิรวรรณ เพาะพืช นายอำเภอวิหารแดง เป็นประธานในพิธีฯ ณ วัดเจริญธรรม หมู่ที่ 5 ตำบลเจริญธรรม อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์