จัดเวทีประชาคม ตรวจสอบข้อมูล และยืนยันความถูกต้องของข้อมูลเกษตรกร 28 มีนาคม 2023 | ไม่มีความเห็น วันที่ 28 มีนาคม 2566 นางสาวสิริรัตน์ หินอ่อน นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอวิหารแดง พร้อมด้วยนางสาวอภิญญา ศรีวิไล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนายไวยวุฒิหอมหวล นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมจัดเวทีประชาคม ตรวจสอบข้อมูล และยืนยันความถูกต้องของข้อมูลเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปรัง ปี 2565/66 และรับขึ้นทะเบียนและปรับปรุงทะเบียนเกษตรกรพืชเศรษฐกิจที่สำคัญ ปี 2566 ณ วัดหนองหมูใต้ หมู่ที่ 2 ตำบลหนองหมู และองค์การบริหารส่วนตำบลวิหารแดง หมู่ที่ 4 ตำบลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์