ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน 4 กรกฎาคม 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 4 กรกฎาคม 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ และการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือนมิถุนายน 2565 เพื่อรับฟังนโยบาย ข้อราชการ และประชาสัมพันธ์ เรื่องการขึ้น/ปรับปรุงข้อมูลทะเบียนเกษตรกร และการขึ้นทะเบียนเกษตรกรสำหรับพืชหรือแมลงเศรษฐกิจที่มีเงื่อนไขพิเศษณ หอประชุมอำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์