ลงพื้นที่ติดตามโครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ 2 มิถุนายน 2022 | ไม่มีความเห็น วันที่ 2 มิถุนายน 2565 นางสาวน้ำทิพย์ มณีฉาย เกษตรอำเภอวิหารแดง มอบหมายให้ นางสาวอัญญารัตน์ ละม้าย นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวน้ำหวาน สุคงเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร ลงพื้นที่ติดตามเยี่ยมเยียนเกษตรกรโครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่กลุ่มเกษตรกรทำนาวิหารแดง เพื่อแนะนำแนวทางการเตรียมการดำเนินกิจกรรมการเกษตร และแนวทางการแก้ปัญหา ณ แปลงของนายประวิทย์ อินทร์สุวรรณ หมู่ 4 ตำบลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ข่าวประชาสัมพันธ์